7กันยายน2566 รัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ (พล.ต.อ.เพิ่มพูน ชิดชอบ)เยี่ยมชมโรงเรียนวัดเทพศิรินทร์และโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย โดยมีคณะผู้บริหารของโรงเรียนให้การต้อนรับ ในการนี้ นายพิเชฐ โพธิ์ภักดี รักษาการแทนเลขาธิการคณะกรรมการ สกสค.และนายภกร รงค์นพรัตน์ รองผู้อำนวยการองค์การค้าของ สกสค.ร่วมเดินทางไปเยี่ยมชมด้วยณ กระทรวงศึกษาธิการ/7กันยายน2566
พล.ต.อ.เพิ่มพูน ชิดชอบ รัฐมนตรีว่าการกระทรวงศึกษาธิการ เยี่ยมชมโรงเรียนวัดเทพศิรินทร์และโรงเรียนสวนกุหลาบวิทยาลัย
![](https://www.suksapan.or.th/wp-content/uploads/2023/09/LINE_ALBUM_7966_230907_12.jpg)
07
Sep